Địa chỉ: 232 Võ Nguyên Giáp, Sơn Trà, Đà Nẵng
Vị trí: Bãi biển Mỹ Khê
Số phòng: 135
Giá phòng tại Vnbooking chỉ từ 1,085,217 VNĐ
Khách sạn Diamond Sea Đà Nẵng có một vị trí khá đắc địa là nằm trên con đường đẹp nhất bên bãi biển nổi tiếng của thành phố, bạn chỉ cần băng qua đường là Bãi tắm Mỹ Khê.
Khách sạn 4 sao này đi vào hoạt đông 2/3/2015 vừa qua, Diamond Sea sẽ cung cấp tất cả các tiện nghi và dịch vụ thích hợp cho một khách sạn đúng với tiêu chuẩn quốc tế 4 sao.
Diamond Sea Đà Nẵng sở hữu 20 tầng với 135 phòng nghỉ được thiết kế nội thất ấm cúng hiện đại kết hợp phòng ốc tiện nghi và chất lượng chắc chắn chắc chắn sẽ đem đến cho du khách những giây phút thư giãn thoải mái nhất.
Sở hữu tầm nhìn bao quát từ trên cao hướng về đại dương vô tận tại tầng 20 của khách sạn với bể bơi và pool bar sẽ là trải nghiệm tuyệt vời cho chuyến đi của bạn
Đặc biệt hơn đến với Diamond Sea bạn sẽ cảm nhận được những nét Hawaii trong lòng Đà Nẵng, những giá trị độc đáo bạn không thể thấy ở đâu khác tại Đà Nẵng
Để đặt phòng khách sạn Diamond Sea Đà Nẵng hay các khách sạn Đà Nẵng khác, vui lòng truy cập Vnbooking.com
Hoặc bạn có thể liên hệ trực tiếp hotline: 0914 945 411 – 024-3371 9666 để được hỗ trợ và tư vấn tốt nhất.
Nhìn cái bể bơi có vẻ hấp dẫn
4 sao có khác @@ đẹp quá 😛